Viðtalstímar kennara

Nafn

Starfsheiti

Viðtalstími

Anna Guðrún Júlíusdóttir

Verkefnastjóri/ Læsi og íslenska sem annað mál

Eftir samkomulagi

Anna Katrín Þorvaldsdóttir

Umsjónarkennari 7. bekk / Íslenska2

Eftir samkomulagi

Annamaria Lopa

Gítarkennari

Eftir samkomulagi

Arnþrúður Ingólfsdóttir

Píanó- og tónlistarspunakennari

Eftir samkomulagi

Atli Kristinsson

Umsjónarkennari 9. bekkjar/ náttúrurfræði

Fimmtudagar kl. 10:50 - 11:30

Ásdís Eckardt

Hjúkrunarfræðingur

Þriðjud, miðvikud, fimmtud., kl.9-12

Erna Ólafsdóttir

Leikskólakennari fimm ára bekk

Eftir samkomulagi

Finnur Óskarsson

Húsvörður/Smíðakennari

Mánudagar 10:10 - 10:50

Guðbjörg Magnúsdóttir

Umsjónarkennar 6. bekkjar, stærðfræðikennari

Mánudagar kl. 09:10-9:50

Hafdís Harðardóttir

Grunnskólakennari – íslenska2

Eftir samkomulagi

Helga Birna Björnsdóttir

Dönskukennari/ umsjónarkennari 10. bekk

Fimmtudagar kl. 10:50 - 11:30

Helga J. Stefánsdóttir

Deildarstjóri stoðþjónustu og þroskaþjálfi

Eftir samkomulagi

Hera Sigurðardóttir

Umsjónarkennari 2. bekkjar

Eftir samkomulagi

Hildur Karen Jónsdóttir

Umsjónarkennari 1. bekkjar

Eftir samkomulagi

Hrafnkell Már Einarsson

Samfélagsfr.- upplýsingat. og heimspekikennari

Eftir samkomulagi

Hulda Signý Gylfadóttir

Umsjónarkennari 5. bekkjar

Fimmtudaga Kl. 10:10-10:50

Inga Bjarnason

Leiklistarkennari

Eftir samkomulagi

Ingibjörg Jóhannsdóttir

Skólastjóri

Eftir samkomulagi

Kjartan F. Ólafsson

Tónmenntakennari og íslenska2

Eftir samkomulagi

Kristín Inga Hrafnsdóttir

Náms- og starfsráðgjafi

Eftir samkomulagi

Kristín Sigurðardóttir

Umsjón með síðdegisvist

Eftir samkomulagi

Kristín Unnsteinsdóttir

Sérkennsla- sandleikur

Eftir samkomulagi

Laufey Kristinsdóttir

Píanókennari

Eftir samkomulagi

Margrét Kristjánsdóttir

Fiðlukennari

Eftir samkomulagi

Margrét Sigurðardóttir

Umsjónarkennari 5 ára barna

Þriðjudagar kl. 10:10 - 10:50

Nanna Hlíf Ingvadóttir

Tónmenntakennari

Mánudaga Kl. 10:10-10:50

Nína Leósdóttir

Íslenskukennari

Eftir samkomulagi

Orri Erlingsson

Íþróttakennari

Miðvikudaga Kl. 12:40-13:20

Ólafía María Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari 4. bekkjar/Enskukennari

Eftir samkomulagi

Sara María Skúladóttir

Umsjónarkennari 3. bekkjar

Eftir samkomulagi

Sigríður Hjálmarsdóttir

Stærðfræði/staðgengill skólastjóra

Eftir samkomulagi

Sinead Aine Mc Carron

Kennari / STEAM

Eftir samkomulagi

Solveig Simha

Frönskukennari

Eftir samkomulagi

Stefanía Stefánsdóttir

Umsjónark. 8.b./Myndmenntakennari/textil

Eftir samkomulagi

Vilborg Víðisdóttir

Heimilisfræði- og danskennari

Eftir samkomulagi